

ZAN SECURITIES LIMITED
MKUTANO MKUU WA KWANZA WA Wawekezaji wa Mfuko wa Timiza
(TIMIZA FUND)

SIKU YA JUMAMOSI, TAREHE 7 MACHI 2026 KATIKA UKUMBI WA MIKUTANO
WA KIMATAIFA WA JULIUS NYERERE
DAR ES SALAAM

RATIBA NA AJENDA ZA MKUTANO

MTIRIRIKO WA SHUGHULI			
NA	MUDA	SHUGHULI	WAHUSIKA
1	02.30 - 03.40	Kuwasili kwa Wajumbe na Kujiorodhesha	Wajumbe/Utawala
2	03.40 - 03.50	Matangazo na Shughuli za Utawala	MC/Utawala
3	03.50 - 04.00	Kuthibitisha Akidi na Kufungua Mkutano	Afisa Mtendaji Mkuu
4	04.00 - 04.15	Utambulisho (Wajumbe wa Bodi, Menejimenti, Wadau Waalikwa na Watoa Huduma wa Mfuko)	Mwenyekiti wa Bodi
5	04.15 - 04.30	Taarifa ya Mwenyekiti wa Bodi	Mwenyekiti wa Bodi
6	04.30 - 05.15	Kupokelewa kwa Taarifa ya Mwaka:	
		Taarifa ya Mwangalizi wa Mfuko	Benki ya Mwanga Hakika
		Taarifa ya Mkaguzi wa Hesabu	Mazars
		Taarifa ya Hesabu za Mfuko	Meneja wa Fedha na Uwekezaji
		Taarifa ya Meneja Kuhusu Uwekezaji	Meneja wa Ushauri
7	05.15 - 06.00	Kipindi cha Maswali na Majibu	Mwenyekiti/ Watendaji
8	06.00 - 06.15	Azimio la Mkutano Mkuu na Kufunga Mkutano	Mwenyekiti wa Bodi